Sách là cây đèn thần soi sáng cho con người trên những nẻo đường xa xôi nhất và tối tăm nhất của cuộc đời. A.U.pit (Lit-va) *** Học để là người (Tục ngữ) *** Học - học nữa - học mãi (Lê-nin) ***
Hôm nay, ngày 18-10-2019  
   
 
Trang chủ Thông tin nội bộ Liên hệ
ĐĂNG NHẬP
Tên đăng nhập Mật khẩu
THÔNG TIN - Lịch làm việc
  Lịch làm việc tuần 6 (từ 7/10/2019 đến 13/10/2019)  

Lịch làm việc tuần 6 (từ 7/10/2019 đến 13/10/2019)

Thứ/Ngày Sáng Chiều
Thứ hai
(7/10)
- Chào cờ - Hưởng ứng tuần lễ học tập suốt đời (Ban HĐNGLL).
 * Áp dụng TKB mới
 * Áp dụng TKB mới
- Chào cờ - Hưởng ứng tuần lễ học tập suốt đời (Ban HĐNGLL).
Thứ ba
(8/10)
- Từ 8/10-12/10: Nộp sản phẩm cuộc thi: "thiết kế bài giảng e-Learning" cấp TP năm 2019-2020 cho Sở (Ptr: T.Bình).
- 8h00: Học ngoại khóa tại Bảo tàng Đà Nẵng (HS lớp 11/19, Cô Lê Thanh Thủy tổ Sử phụ trách).
 
Thứ tư
(9/10)
- Báo cáo quán triệt tuyên truyền và triển khai Đề án cải cách hành chính trong các cơ quan Đảng giai đoạn 2020-2025 (Đ/c: Sương).  
Thứ năm
(10/10)
- Nộp dự toán kinh phí hỗ trợ các chính sách cho HS HKI năm học 2019-2020 cho Sở (K.Toán).
- BGH gặp mặt Ban Cán sự lớp, BT Đoàn tại hội trường khu A.208 (T/p: HT, T.Bình, C.Hạnh, T.Xinh; LT, LPHT, BTĐ các lớp; T/g: Ca lẻ khối 10 và 11 (7h30-8h30), Ca chẵn khối 10,11 và cả khối 12(9h-10h00).
- 14h00: Đại hội Đoàn trường tại A208 (Ptr: Đoàn trường.
- 14h00: Học ngoại khóa Bảo tàng Mĩ thuật (CLB Văn học+Cô Dạ Hiếu phụ trách).
- 14h00: Học ngoại khóa Bảo tàng Chăm (HS 11/27, C.Hoàng Thanh Thủy tổ Sử phụ trách).
Thứ sáu
(11/10)
- 8h00: Học ngoại khóa tại Bảo tàng Đà Nẵng (HS lớp 11/21, Cô Lê Thanh Thủy tổ Sử phụ trách).
- 8h00: Tập huấn kỹ năng phát ngôn và cung cấp thông tin cho báo chí tại trường THCS-THPT Nguyễn Khuyến (C.Hạnh).
- Nộp DS đăng kí thi đua (tập thể, cá nhân) NH 2019-2020 cho Sở (T.Bình).
Thứ bảy
(12/10)
   
Chủ nhật
(13/10)
- 7h00: Sở GD tổ chức ngày hội Robothoon ĐN 2019 tại nhà đa năng trường THPT PCT (Ptr: T.Bình, C.Sương).
- 7h30: Tuyển chọn môn Cầu lông.
- Tỏa sáng tài năng năm học 2019-2020 (TP: theo kế hoạch, Ptr: Đoàn trường).
- 14h30: Tuyển chọn môn Bóng bàn.

CÁC TIN KHÁC
Lịch làm việc tuần 7 (từ 14/10/2019 đến 20/10/2019) (13-10-2019)
Lịch làm việc tuần 5 (từ 30/9/2019 đến 6/10/2019) (07-10-2019)
Lịch làm việc tuần 4 (từ 23/9/2019 đến 29/9/2019) (21-09-2019)
Lịch làm việc tuần 3 (từ 16/9/2019 đến 22/9/2019) (21-09-2019)
Lịch làm việc tuần 2 (từ 9/9/2019 đến 15/9/2019) (08-09-2019)
Lịch làm việc tuần 1 (từ 02/9/2019 đến 08/9/2019) (04-09-2019)
Lịch công tác tháng 5 năm 2018 (08-05-2019)
Lịch công tác tháng 4 năm 2018 (08-05-2019)
Lịch công tác tháng 3 năm 2018 (08-05-2019)
Lịch làm việc tuần 7 (từ 14/10/2019 đến 20/10/2019)
Lịch làm việc tuần 6 (từ 7/10/2019 đến 13/10/2019)
Lịch làm việc tuần 5 (từ 30/9/2019 đến 6/10/2019)
Lịch làm việc tuần 4 (từ 23/9/2019 đến 29/9/2019)
Lịch làm việc tuần 3 (từ 16/9/2019 đến 22/9/2019)
Huỳnh Thị Thúy Vy
lớp 10/14; Huy chương vàng môn Bóng bàn nữ (giải TDTT cấp thành phố).
Nguyễn Phạm Anh Dũng

lớp 10/15; Huy chương vàng môn Bóng bàn nam (giải TDTT cấp thành phố).

Huỳnh Huy Hoàng
lớp 10/6; Giải nhất kỳ thi KHKT cấp quốc gia.
Nguyễn Minh Tuấn
lớp 11/21; Giải tư kỳ thi KHKT cấp quốc gia.
Đặng Phước Minh

lớp 12/3; Giải tư kỳ thi KHKT cấp quốc gia.

Lê Vĩnh Bảo
lớp 10/26; Giải nhất môn Điều lệnh (Hội thao GDQP cấp thành phố).